Máy sạc ắc quy ô tô và xe máy G-LINK NAP-1220LED
  • Cập nhật lúc cuối: 03/04/2024 15:25:31,  Đã xem: 1684
  • Mã sản phẩm: NAP-1220LED
  • Hãng sản xuất: Hàng chính hãng
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán: 900.000 VNĐ    (Chưa bao gồm hoá đơn)
TRUNG TÂM KỸ THUẬT DỊCH VỤ G-LINK
Quý khách có nhu cầu mua hàng, liên hệ:
Mobile: 0915.26.36.36 / 093.669.5555 / 0327.91.91.98
Website: thietbibuudien.vn
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
SẢN PHẨM MỚI T6-2021
 Ứng dụng quy trình sạc (nạp) 3 giai đoạn:
- Giai đoạn 1: Sạc sơ bộ (Bulk)
- Giai đoạn 2: Sạc hấp thụ (Absorption)
- Giai đoạn 3: Sạc duy trì (Float)
- Máy nạp ắc quy tự động có khả năng bảo vệ chống quá dòng, quá áp, chập tải, ngược cực.
- Phù hợp sử dụng tại thành phố cũng như nông thôn, miền núi, vùng sâu, vùng xa do thiết bị được thiết kế với điện áp đầu vào dải rộng từ 160 - 240VAC.
Chỉ tiêu kỹ thuật Nạp ắc quy G-LINK :
- Sạc cho các loại bình ắc quy: từ 12V/10Ah đến 200Ah
- Điện áp vào: 220VAC +/-10%
- Điện áp ra: 12VDC+/-10%
- Dòng sạc tự động nhận dạng bình ắc quy để đưa ra dòng nạp
- Tần số: 50Hz.
- Sạc đầy tự ngắt: Có
- Bình ắc quy yếu tự sạc: Có
- Sạc và bảo vệ: Có
- Bảo vệ chống đấu ngược cực: Có
- Ổn định dòng sạc: Có
- Ổn định điện áp sạc: Có
- Làm mát máy bằng quạt 12VDC