Camera HD-TVI HIKVISION DS-2CE16F1T-IT3
  • Cập nhật lúc cuối: 20/04/2017 17:50:04,  Đã xem: 1818
  • Mã sản phẩm: DS-2CE16F1T-IT3
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán: 1.460.000 VNĐ    (Chưa bao gồm hoá đơn)
TRUNG TÂM KỸ THUẬT DỊCH VỤ G-LINK
Quý khách có nhu cầu mua hàng, liên hệ:
Mobile: 0915.26.36.36 / 093.669.5555 / 0327.91.91.98
Website: thietbibuudien.vn
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
Camera HD-TVI hồng ngoại 3.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE16F1T-IT3
-         Sử dụng công nghệ mới HD-TVI cho hình ảnh sắc nét.
-         Cảm biến hình ảnh: CMOS.
-         Độ phân giải: 3.0 Megapixel.
-         Ống kính: 2.8mm, 3.6mm, 6mm, 8mm, 12mm, 16mm (ùy chọn).
-         Điều chỉnh góc theo chiều ngang: 0 - 360°, theo chiều dọc: 0 ~ 90°, xoay: 0 ~ 360°.
-         Tầm quan sát hồng ngoại: 40 mét.
-         Chức năng quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT).
-         Chức năng lọc nhiễu kỹ thuật số 3D DNR (Dynamic Noise Reduction).
-         Chức năng chống ngược sáng Digital WDR (Wide Dynamic Range).
-         Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
-         Nguồn điện cung cấp: 12VDC ± 15%.
-         Kích thước: 86.7 x 81.6 x 226mm.