Camera HD-TVI HIKVISION DS-2CE16D7T-IT3
  • Cập nhật lúc cuối: 20/04/2017 17:36:10,  Đã xem: 1839
  • Mã sản phẩm: DS-2CE16D7T-IT3
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán: 1.740.000 VNĐ    (Chưa bao gồm hoá đơn)
TRUNG TÂM KỸ THUẬT DỊCH VỤ G-LINK
Quý khách có nhu cầu mua hàng, liên hệ:
Mobile: 0915.26.36.36 / 093.669.5555 / 0327.91.91.98
Website: thietbibuudien.vn
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
Camera HD-TVI hồng ngoại 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE16D7T-IT3
–       Sử dụng công nghệ mới HD-TVI cho hình ảnh sắc nét.
–       Cảm biến hình ảnh: CMOS.
–       Độ phân giải: 2.0 Megapixel.
–       Ống kính: 2.8mm, 3.6mm, 6mm, 8mm, 12mm, 16mm (tùy chọn).
–       Tầm quan sát hồng ngoại: 40 mét.
–       Chức năng quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT).
–       Chức năng hồng ngoại thông minh Smart IR.
–       Chức năng chống ngược sáng Digital WDR (Wide Dynamic Range).
–       Tiêu chuẩn chống thấm nước: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
–       Kích thước: 86.7 x 81.6 x 226mm.