Camera HD-TVI HIKVISION DS-2CC12D9T-A
  • Cập nhật lúc cuối: 21/04/2017 16:20:26,  Đã xem: 2062
  • Mã sản phẩm: DS-2CC12D9T-A
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán: 3.240.000 VNĐ    (Chưa bao gồm hoá đơn)
TRUNG TÂM KỸ THUẬT DỊCH VỤ G-LINK
Quý khách có nhu cầu mua hàng, liên hệ:
Mobile: 0915.26.36.36 / 093.669.5555 / 0327.91.91.98
Website: thietbibuudien.vn
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
Camera HD-TVI 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CC12D9T-A
–       Sử dụng công nghệ mới HD-TVI cho hình ảnh Full HD cực đẹp.
–       Cảm biến hình ảnh: CMOS.
–       Độ phân giải: 2.0 Megapixel (1080P).
–       1 kênh ngõ vào báo động, 1 kênh ngõ ra báo động.
–       Chức năng quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT).
–       Chức năng lọc nhiễu kỹ thuật số DNR (Dynamic Noise Reduction).
–       Chức năng chống ngược sáng Digital WDR (Wide Dynamic Range).
–       Chức năng điều chỉnh độ lợi AGC.
–       Hỗ trợ OSD Menu.
–       Nguồn điện cung cấp: 12VDC ±15%, 24VAC ±15%.
–       Kích thước: 69.2 x 57.3 x 148.7mm.